Jeshi la Polisi limesema limepokea agizo la Waziri wa Maliasili na Utalii, Dk Hamisi Kigwangalla la kuwachukulia hatua watu wanne ndani ya siku saba kwa madai wanashiriki katika mtandao wa ujangili, lakini halifanyi kazi kwa shinikizo.
Jeshi la Polisi limesema limepokea agizo la Waziri wa Maliasili na Utalii, Dk Hamisi Kigwangalla la kuwachukulia hatua watu wanne ndani ya siku saba kwa madai wanashiriki katika mtandao wa ujangili, lakini halifanyi kazi kwa shinikizo.
Karibu MASENGWA MASENGWA ni jukwaa la habari na taarifa linalojikita katika kutoa habari kwa wakati, usahihi na uwazi. Dhamira yetu ni kuwafikia wasomaji kwa taarifa za kuaminika zinazohusu Tanzania na dunia kwa ujumla. Tunachapisha habari za: * 📰 Habari za Kitaifa * 🌍 Habari za Kimataifa * ⚽ Michezo * 🎭 Burudani * 💼 Biashara na Uchumi * 🏛️ Siasa * 💡 Teknolojia * 🎓 Elimu * ❤️ Afya * 🙏 Jamii na Maendeleo MASENGWA inaamini kuwa habari sahihi ni msingi wa jamii yenye uelewa na maendeleo. Ndiyo sababu tunazingatia ukweli, usahihi na maadili ya uandishi wa habari katika kila tunachochapisha. Dira Yetu Kuwa moja ya majukwaa yanayoaminika zaidi nchini Tanzania katika utoaji wa habari zenye ubora na uaminifu. Dhima Yetu Kuwapa wasomaji habari sahihi, kwa wakati na kwa uwazi, huku tukiheshimu maadili ya taaluma ya habari. Kauli Mbiu Yetu "HABARI KWA WAKATI, USAHIHI NA UWAZI." Asante kwa kutembelea MASENGWA. Tunaamini utaendelea kuwa sehemu ya familia yetu ya wasomaji.
0 Comments